Diễn Đàn A1 ƒåmj£¥ ..!!!
Diễn Đàn A1 ƒåmj£¥ ..!!!
Diễn Đàn A1 ƒåmj£¥ ..!!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn Đàn A1 ƒåmj£¥ ..!!!

Trang ChínhPortalGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

.......................................................................................................................

Latest topics
» Hack GB DK+Auto Win+Rồng và Ngựa+ Hack 1 Hit+ Hack Weather (Weather có nghĩa là thời tiết)
Lừa tình trẻ em I_icon_minitime25/12/2009, 20:20 by CrYsTaL

» HỢP ĐỒNG “ TRAO ĐỔI YÊU THƯƠNG “
Lừa tình trẻ em I_icon_minitime9/12/2009, 18:24 by nangdoll2o2

» Hack pEr Audition moi cua? pemiss1102
Lừa tình trẻ em I_icon_minitime7/12/2009, 12:55 by hoa_susu

» cm ảnh cko e đi nào :x~
Lừa tình trẻ em I_icon_minitime6/12/2009, 16:50 by nangdoll2o2

» ta^p tke? 10d
Lừa tình trẻ em I_icon_minitime6/12/2009, 16:46 by nangdoll2o2

» Ai đi trungthu hem nào
Lừa tình trẻ em I_icon_minitime6/12/2009, 16:43 by nangdoll2o2

» Kết nối các trái tim Việt
Lừa tình trẻ em I_icon_minitime30/11/2009, 20:55 by darkking106

» Kết quả thi đấu bóng đá nam Sea Games 25
Lừa tình trẻ em I_icon_minitime20/11/2009, 18:29 by DungNhim

» thE ghOst.... kill!!!!!!!!!!!!!!1
Lừa tình trẻ em I_icon_minitime22/10/2009, 17:27 by kidmushow

Top posters
DungNhim
Lừa tình trẻ em I_vote_lcapLừa tình trẻ em I_voting_barLừa tình trẻ em I_vote_rcap 
Admin
Lừa tình trẻ em I_vote_lcapLừa tình trẻ em I_voting_barLừa tình trẻ em I_vote_rcap 
vuhaigiang
nangdoll2o2
Ngo^k
pu.doll
number1
pemiss1102
Helsing
Taolasieunhan92
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Lừa tình trẻ em

Go down 
Tác giảThông điệp
DungNhim
Thượng Tướng
Thượng Tướng

số lần được cảm ơn : 5

Lừa tình trẻ em Empty
Bài gửiTiêu đề: Lừa tình trẻ em   Lừa tình trẻ em I_icon_minitime9/7/2009, 12:11

Ngày 7-7, cơ quan CSĐT CAQ Hoàng Mai đã khởi tố vụ án, khởi tố bị can đối với Lương Vũ Hòa (SN 1985) có hộ khẩu thường trú ở phố Phú An, phường Phong Châu, thị xã Phú Thọ, tỉnh Phú Thọ về hành vi giao cấu với trẻ em. Trước đó, Lương Vũ Hòa đã có “quan hệ” với một em gái tên là Nga (SN 1993) tại nhà nghỉ, nơi Hòa là nhân viên lễ tân…

Khoảng 14h ngày 29-6-2009, các nhân viên Đội bảo vệ dự án Linh Đàm phát hiện một cô gái trẻ lao xuống hồ Linh Đàm tự tử, đã xuống cứu. Khi mọi người hỏi tên tuổi, quê quán, cô gái trẻ chỉ khóc, không nói gì.

Nhận được thông báo về sự việc trên, CAP Hoàng Liệt, quận Hoàng Mai đã tới hiện trường, đưa cô gái về trụ sở để làm rõ. Tại đây, cô gái cho biết tên là Trần Thị Nga (SN 1993), quê ở Ninh Bình và nguyên nhân dẫn đến hành động tự tử trên là do bị một nhân viên lễ tân của nhà nghỉ Tây Nguyên, phường Định Công, quận Hoàng Mai hiếp dâm nên chán đời, muốn quyên sinh. Trước tính chất nghiêm trọng của sự việc, Đội CSĐT tội phạm về TTXH - CAQ Hoàng Mai đã phối hợp với CAP Hoàng Liệt tiến hành điều tra.

Theo lời khai của Nga, đầu tháng 6-2009, Nga ra Hà Nội tìm người yêu ở cùng quê tên là Tuấn, hiện đang làm việc tại phố Định Công, quận Hoàng Mai để hỏi rõ có phải Tuấn sắp lấy vợ. Do không tìm được Tuấn, Nga đã đến nhà nghỉ Tây Nguyên ở phường Định Công, thuê phòng nghỉ qua đêm. Nhân viên lễ tân tên là Hòa đã bố trí phòng cho Nga.

Trước khi lên phòng nghỉ, Nga có kể cho Hòa biết chuyện tình cảm của Nga với Tuấn và Hòa đã tỏ thái độ phê phán Tuấn xử sự không phải với Nga, rồi đưa Nga đi ăn tối. Đến nửa đêm, Hòa dùng chìa khóa mở cửa, vào phòng và đòi quan hệ nhưng Nga không đồng ý. Hòa đánh và hiếp dâm Nga.

Sau khi Hòa ra khỏi phòng, Nga đi ra lan can có ý định tự tử. Đúng lúc đó, Hòa lên, kéo Nga vào phòng vỗ về, nói lời yêu thương, cho hay Hòa chưa có vợ và hứa sẽ chăm lo cho Nga. Nga đã ở lại nhà nghỉ trên 5 ngày. Trong thời gian này, Nga và Hòa tiếp tục quan hệ tình cảm. Sau đó, qua chuyện trò với nhân viên nhà nghỉ, Nga mới biết Hòa đã có vợ ở quê và vợ Hòa sắp đẻ. Phát hiện việc trên, chủ nhà nghỉ đã đuổi việc Hòa. Từ đó, Nga không gặp Hòa. Được biết Hòa về quê, Nga đã tìm cách liên lạc, gọi điện nhưng Hòa không nghe. Ngày 28-6, Nga lên Hà Nội tìm Hòa nhưng không gặp. Uất ức vì chuyện tình cảm của mình bị ruồng rẫy, Nga tìm cách tự tử ở hồ Linh Đàm…

Cơ quan CSĐT CAQ Hoàng Mai đã triệu tập Lương Vũ Hòa (SN 1985) có hộ khẩu thường trú ở phố Phú An, phường Phong Châu, thị xã Phú Thọ, tỉnh Phú Thọ tới trụ sở để làm rõ. Tuy nhiên, Hòa vắng mặt ở nơi cư trú. Được sự phối hợp giúp đỡ của CAH Thanh Thủy, Phú Thọ, ngày 2-7, CAQ Hoàng Mai đã bắt giữ được Lương Vũ Hòa đang ẩn náu tại nhà người họ hàng ở đây. Tại cơ quan công an, Hòa thừa nhận có quan hệ với Nga tại nhà nghỉ và việc quan hệ tình dục giữa 2 người là tự nguyện.

Hòa không có hành động, lời nói bắt ép Nga để “hiếp dâm” Nga. Theo một số nhân viên phục vụ tại nhà nghỉ Tây Nguyên, không chỉ kể cho họ việc quan hệ với Nga, Hòa còn dẫn Nga từ phòng nghỉ trên gác xuống giới thiệu với mọi người đó là người yêu của Hòa, không thấy Nga có phản ứng gì.

Trên cơ sở tài liệu, chứng cứ thu thập, cơ quan CSĐT CAQ Hoàng Mai xác định Lương Vũ Hòa không có hành vi hiếp dâm và đã khởi tố vụ án, khởi tố bị can đối với Lương Vũ Hòa về hành vi giao cấu với trẻ em, tiếp tục hoàn chỉnh hồ sơ để xử lý đối tượng trước pháp luật.

(Tên nạn nhân đã được thay đổi)

Lừa tình trẻ em
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Không thể có 1 tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu!
» CAC BAI THO TINH
» TINH YEU LA GJ`:-/
» nEw..nEw .... mO^t. cUo^c, tinh` tAn vO*~
» Đố linh tinh